โครงการอบรม“การเขียนบทความเพื่อตีพิมพ์ในวารสาร” คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
วันที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2563 คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ โดยภาควิชาสังคมศาสตร์จัดการอบรม “การเขียนบทความเพื่อตีพิมพ์ในวารสาร” ให้แก่คณาจารย์ โดยมีรศ.ดร.โยธิน เเสวงดี ให้เกียรติมาเป็นวิทยากรในการอบรม ณ ห้องประชุมนิภานภดล คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์